Tafuta Mafundi Waliothibitishwa
Vinjari orodha yetu ya mafundi waliojisajili na kuthibitishwa karibu nawe.
Waliothibitishwa Pekee
Kila fundi amehakikiwa
Majibu ya Haraka
Wasiliana moja kwa moja
Wamepimwa na Kutathminiwa
Maoni halisi ya wateja
Mafundi Walioangaziwa
Mafundi walio na rating ya juu wako tayari kukusaidia
E
Ester Maganga
Painter
Mwanza
5 miaka ya uzoefu
4.50
(25 tathmini)
S
Sarah Kimaro
Plumber
Arusha
6 miaka ya uzoefu
4.50
(2 tathmini)
D
David Mushi
Carpenter
Dodoma
10 miaka ya uzoefu
4.00
(1 tathmini)
J
Joseph Tesha
Welder
Mbeya
7 miaka ya uzoefu
3.00
(2 tathmini)
Vinjari kwa Taaluma
Vinjari kwa Mkoa
Wewe ni fundi?
Jiunge na mtandao wetu na kukuza biashara yako kwa wateja waliothibitishwa.